Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

[Tổng hợp] Topic yêu cầu Games-Ứng Dụng

Khu vực chia sẻ game, ứng dụng, giao diện và tuỳ biến cho các dòng hỗ trợ Java, thường thì không có hệ điều hành.
Điều hành viên: JP Team
Nội qui chuyên mục
Khu vực chia sẻ game, ứng dụng, giao diện và tuỳ biến cho các dòng hỗ trợ Java, thường thì không có hệ điều hành.
  1. Ai có link tổng hợp các phần game Die Hard 240x320 cho mình xin,kora
    Đừng Dừng Lại Và Hãy Tiếp Tục Cất Bước

2. cho e xin game doodle zum android tim o bac google dow ve ko hieu sao ko dc

3. trungbaby9x đã viết:cho e xin game doodle zum android tim o bac google dow ve ko hieu sao ko dc

Down thử cái này xem :)
    Đánh vợ là có tinh thần thể thao, đạp vợ xún ao là tinh thần bơi lội.

4. Stom Springfield đã viết:Ai có link tổng hợp các phần game Die Hard 240x320 cho mình xin,kora

Die Hard 4
    các bản khác cập nhật sau :D

5. LeMon đã viết:
    Stom Springfield đã viết:Ai có link tổng hợp các phần game Die Hard 240x320 cho mình xin,kora

Die Hard 4
    các bản khác cập nhật sau :D

Link die hả anh Chanh,kora

6. Stom Springfield đã viết:Link die hả anh Chanh,kora

hôm qua down bt mà ta :-?
    Down lại

7. LeMon đã viết:
    trungbaby9x đã viết:cho e xin game doodle zum android tim o bac google dow ve ko hieu sao ko dc

e ko dow dc anh cho x link khác đi

8. Mình khuyên mấy bác làm trong top yêu cầu ứng dụng hay convert video một câu là khi tìm game hay convert xong thì đừng để đường dẫn link = chữ "download" không mà nên để như thế này: "Download Iron Man Mp4 320x240" hay "Download Ninja Fruit 480x620" hoặc bỏ chữ download cũng được để cho mấy bác tìm kiếm trong diễn đàng hay khách theo gg mà vào wap nữa. Đã thế còn đỡ phải hỏi nhiều, mất công tìm lại game đã post, video thì cũng còn trong wap thích thì tìm kiếm mà xem đỡ phải lội top,kora

9. Stom Springfield đã viết:Mình khuyên mấy bác làm trong top yêu cầu ứng dụng hay convert video một câu là khi tìm game hay convert xong thì đừng để đường dẫn link = chữ "download" không mà nên để như thế này: "Download Iron Man Mp4 320x240" hay "Download Ninja Fruit 480x620" hoặc bỏ chữ download cũng được để cho mấy bác tìm kiếm trong diễn đàng hay khách theo gg mà vào wap nữa. Đã thế còn đỡ phải hỏi nhiều, mất công tìm lại game đã post, video thì cũng còn trong wap thích thì tìm kiếm mà xem đỡ phải lội top,kora

thì đây là chỉ đáp ứng cho thành viên diễn đàn (đã ghi yêu cầu trước đó), lúc trả lời thì người trl đã trích dẫn phần yêu cầu rồi còn gì

10. trungbaby9x đã viết:
    LeMon đã viết:
    trungbaby9x đã viết:cho e xin game doodle zum android tim o bac google dow ve ko hieu sao ko dc

e ko dow dc anh cho x link khác đi

ủa, nhấp vào có chữ Download mà :-?

Quay về Các dòng Java

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách