Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

Quá đau khi đi câu cá tháng tư :(

Khu vực chém gió, hạn chế chém quá mức độ cho phép có thể bị cấm tài khoản.
Nội qui chuyên mục
Khu vực chém gió, hạn chế chém quá mức độ cho phép có thể bị cấm tài khoản.
  1. Bí Ẩn đã viết:
    Làm Người Yêu Tớ Nhé đã viết:ha ha mai đi học em nó vừa lên cái là bay qua bàn em ngay, " hôm qua tớ vui quá" em nó nói "vui gì?" tui chưa kịp nói thì em nó tới luôn, cười tí lộn bàn :) " hôm qua mình nói mà cũng tin". quúa đau + lòng tự trọng dâng lên, bực + giận k tả nổi dù biết chỉ là đùa thôi. cả tuần nay k nói chuyện, pùn quá.

ko hiểu đoạn này @@

thì em nó đồng ý làm ng iu tui hôm qua, tưởng thật ai ngờ em nó chém lại tui ( 1/4 nói mà cũng tin) @@
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

2. LeZink đã viết:Mình có lỗi đâu mà giảng hoà. Lên fb chửi cha nó vô :v chêm chửi tục nhiều nhiều cho nó khiếp. Nó sẽ xin lỗi mình :v

thế phải chăng là mất dậy, trẻ trâu :T

3. các thánh giúp nhiệt tình + thật lòng tí, giúp như các thánh thì em bỏ mạg
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

4. Làm Người Yêu Tớ Nhé đã viết:
    Bí Ẩn đã viết:
    Làm Người Yêu Tớ Nhé đã viết:ha ha mai đi học em nó vừa lên cái là bay qua bàn em ngay, " hôm qua tớ vui quá" em nó nói "vui gì?" tui chưa kịp nói thì em nó tới luôn, cười tí lộn bàn :) " hôm qua mình nói mà cũng tin". quúa đau + lòng tự trọng dâng lên, bực + giận k tả nổi dù biết chỉ là đùa thôi. cả tuần nay k nói chuyện, pùn quá.

ko hiểu đoạn này @@

thì em nó đồng ý làm ng iu tui hôm qua, tưởng thật ai ngờ em nó chém lại tui ( 1/4 nói mà cũng tin) @@

hic, tội qúa :( thôi về với a kingMGT thèm gay đi =))

5. như này chỉ có đập đầu tự kỉ thui. buồn nhiều làm j buồn 3 năm rùi còn gì gia nhập nhóm gay mgt đi. ngày 1.4 ngày tỏ tình an toàn nhất mà đọc xong thấy kinh luôn

6. Hỏi yâmi ấy, hiểu tâm lý con gái, đàn bà bố ai mà hiểu hết @@

7. Đọc chả muốn tán lun, gái gì mà đểu T:

8. Bí Ẩn đã viết:Hỏi yâmi ấy, hiểu tâm lý con gái, đàn bà bố ai mà hiểu hết @@

yami là con gái sao hiểu tâm lý đàn bà. bác lại ch3m à :tungtung:
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

9. trungbaby9x đã viết:như này chỉ có đập đầu tự kỉ thui. buồn nhiều làm j buồn 3 năm rùi còn gì gia nhập nhóm gay mgt đi. ngày 1.4 ngày tỏ tình an toàn nhất mà đọc xong thấy kinh luôn

tui yêu em nó thật lòng ấy. đau lắm
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

10. Làm Người Yêu Tớ Nhé đã viết:
    trungbaby9x đã viết:như này chỉ có đập đầu tự kỉ thui. buồn nhiều làm j buồn 3 năm rùi còn gì gia nhập nhóm gay mgt đi. ngày 1.4 ngày tỏ tình an toàn nhất mà đọc xong thấy kinh luôn

tui yêu em nó thật lòng ấy. đau lắm

mạnh dạn luôn, liều ăn nhiều, hẹn 8h ra chỗ nào đó có việc, xog thẳng thừng, e có yêu a ko, 1 yêu 2 ko yêu, xog quay lưng đi về. Ko đc bỏ lun

Quay về Chém gió

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách