Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

[pùn] quá mọi người ơi [lnytn]

Khu vực chém gió, hạn chế chém quá mức độ cho phép có thể bị cấm tài khoản.
Nội qui chuyên mục
Khu vực chém gió, hạn chế chém quá mức độ cho phép có thể bị cấm tài khoản.
  1. mình đã yêu 1 ngươời con gái suốt hơn 3 năm trời, giúp đỡ, quan tâm hết sức có thể. để cuối cùng 1 câu nói đã chấm dứt 3 năm hi vọng, 3 năm cố gắng, cố gắng học để vào trường chuyên, rồi lại cố gắng học để vào lớp chọn...để mình có thể đc bên ngta, yêu thương hết mưức. như ở top trc của lnytn, ai đã đọc thì hiểu rồi. theo như "yami" mình cũng đã xin lỗi và ngỏ lời yêu thương chân thành nhất, để đổi lại câu nói nhẹ tênh của ngta "mình sẽ tốt hơn khi chúng ta là BẠN".... mọi người có hiểu đc cảm giác của mình lúc đó k? cảm giác khó chịu, bực tức,...hình như mình vừa đánh mất 1 thứ gì lẽ ra phải là của mình ấy. sau hôm đó về bệnh luôn mấy ngày, k onl wap web gì hết, đi học như có lệ, ngày ngày đối diêện ngta mình như có cái gì đó ngăn cản mình, k thể gần gũi ngta như trc nữa :khocnhe: pùn quá cả nhà ơi
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

2. đời đúng khó hiểu. phục đời
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

3. ghét nhất câu Chúng ta là bạn. Không yêu thì nói mẹ không yêu cho rồi,kora
    Đừng Dừng Lại Và Hãy Tiếp Tục Cất Bước

4. Stom Springfield đã viết:ghét nhất câu Chúng ta là bạn. Không yêu thì nói mẹ không yêu cho rồi,kora

sao trách ngta đc :motminh:
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

5. Yami mgt á
    Không Đời Nào Ta Đi Ngược Lại Lời Ta Đã Nói.
    Đó Chính Là Nhẫn Đạo Của Ta

6. Hieuheroin123 đã viết:Yami mgt á

chớ còn ai nữa
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

7. Yami ở đây chỉ là quân sư thôi phải ko lntn?

8. "Just be friend" <~ Hận :-<

9. @Thương: bài đó nge hay mà sao hận :yaoming: @lnytn: trong cái rủi có cái may...hên mà nó k đồng ý qen chứ nó đồng ý xog qen chơi chơi rồi ct mình thì mới mệt đó :-j

10. Biện pháp hiệu quả nhất để đối phó với gấu chó là XH-CT,kora
    Đừng Dừng Lại Và Hãy Tiếp Tục Cất Bước

Quay về Chém gió

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách