Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

[Topic] Giải đáp thắc mắc tổng hợp

Khu vực giải đáp thắc mắc về điện thoại, tình cảm, ... cho thành viên.
Nội qui chuyên mục
Khu vực giải đáp thắc mắc về điện thoại, tình cảm, ... cho thành viên.
  1. Ai có thắc mắc gì thì post vào đây nhé. Ai biết thì giải đáp, không chém gió trong đây.

Mở hàng đã :">
    Ai dùng android cho mình hỏi: tại sao sau khi thay font xong mình vào opera mini lại bị out ra ngoài. opera mobile thì k sao.
    với lại cho mình hỏi thêm: opera mini có cách load smiley động đc không? nếu đc thì làm cách nào? máy minh chỉ khi dùng opera mobile nó mí động, còn opera mini nó trơ trơ ra đó. ai bik thì chỉ nha. thanks
    ai spam đấm phát chết luôn T:
    Đánh vợ là có tinh thần thể thao, đạp vợ xún ao là tinh thần bơi lội.

2. Up top phát
    tớ apply 2 patch open4all với installsever roi paste file installsever.exe vô file c:\sys\bin roi mà vẫn k cài pm unsign dc
    HELP
    Hình ảnh
    Không Đời Nào Ta Đi Ngược Lại Lời Ta Đã Nói.
    Đó Chính Là Nhẫn Đạo Của Ta

3. c6-01 nên tớ lấy installsever.exe từ file symbian ^3, nhưng nó vẫn k hackphone
    Hình ảnh

4. @LeMon: Opera Mini hỗ trợ ảnh động đâu a. May ra 9.1 có :))

5. mdtuan95 đã viết:@LeMon: Opera Mini hỗ trợ ảnh động đâu a. May ra 9.1 có :))

còn vụ font thì sao?
    Đánh vợ là có tinh thần thể thao, đạp vợ xún ao là tinh thần bơi lội.

6. E cứ tưởng là cài font vào xong opera ko hiển thị font. Ca này có câu cửa miệng là ko tương thích :yaoming:

7. Hieuheroin123 đã viết:Up top phát
    tớ apply 2 patch open4all với installsever roi paste file installsever.exe vô file c:\sys\bin roi mà vẫn k cài pm unsign dc
    HELP
    Hình ảnh

Theo mình thì bạn nên kiếm cái fw có hack sẵn đó mà xài chứ giờ hack hay bị lỗi lắm
    Ck của vk Tuyết :-"

8. @king : Em có pc đâu anh

9. Hieuheroin123 đã viết:@king : Em có pc đâu anh

Thử cách này xem có hack hoàn toàn đc không, ngày trước anh hack thành công trên N95 8G và N96 đấy
    Hack phone S60v3/v5/S^3/S^4 mới nhất Made by Coderus.
    Tác giả của phương pháp này là Coderus, đã áp dụng thành công trên E71, E63, X7, C5-00, X6, vivaz.......

Hướng dẫn:

1. Cài đặt UMU * Hack.sisx. (Signed) Sau khi cài đặt ứng dụng sẽ tự khởi động và yêu cầu kết nối.

Hình ảnh

2. Chấp nhận kết nối ( bạn tự chọn điểm truy cập là Viettel internet hay MobiFone Internet..v.v...đã nhé)

Hình ảnh

3. Sau đó nó sẽ có thông báo hỏi có chấp nhận k3y dùng thử hay ko, bạn chọn có nhé ( rồi chờ 1 tý để nó lại gửi dữ liệu tiếp):

Hình ảnh

4. Xong bước trên thì sẽ có 1 thông báo tiếp hỏi có chấp nhận giấy phép ko, bạn chọn Accept:

Hình ảnh

5. Khi đó sẽ hiện 1 thông báo, bạn chọn Yes nhé:

Hình ảnh

6. Tiếp đó bạn chọn No.

7. Sau đó chọn OK .

Hình ảnh

8. Sau đó chọn OK .

Hình ảnh

9. Bây giờ nó sẽ yêu cầu bạn nhập Mật khẩu, bạn nhập 123 nhé:

Hình ảnh

10. Tiếp đó nó sẽ yêu cầu bạn nhập lại MK - bạn cứ nhập 123 như cũ nhé.

Hình ảnh

11. Sau đó, bạn sẽ vào được Menu của ứng dụng. Khi đó bạn nhấn Select - Anti-Virus:

Hình ảnh

12. Tiếp đó bạn bấm vào Quarantine:

Hình ảnh

13. Bước tiếp theo bạn chọn Select - Restore

Hình ảnh

14. Nó sẽ hiện thông báo hỏi tiếp thì bạn chọn Yes nhé:

Hình ảnh

15. Giờ bạn nhấn Back

Hình ảnh

16. - Home - Exit -

17. Gỡ bỏ UMU Mobile Security

Hình ảnh

18.( Để gỡ được thì bạn phải nhập lại Mật khẩu là 123 mà lúc nãy bạn đã nhập ở Bước 9 nhé).

Hình ảnh

19. Cài đặt RomPatcherPlus_3.1.sisx Signed --> Khởi động nó lên --> Apply Open4all

20. Dùng X-plorer chép file installserver.exe vào C/sys/bin nhé (Chú ý phải chọn file installserver phù hợp với dòng máy của mình - Nếu chép sai file installserver thì sau khi hack xong, lúc cài đặt phần mềm sẽ bị báo " Tập tin lỗi". Lúc đó bạn dùng X-plore xóa bỏ file Installserver đó đi và thay bằng tập tin installsever.exe khác phù hợp với máy bạn).

21. Apply installserver - Kết thúc công việc hack tại đây

Download công cụ Hack tại đây

10. Cũng ko dc
    lỗi chứng chỉ

Quay về Giải đáp

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách