Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

Topic tư vấn tâm lý và chia sẻ suy nghĩ của ae MGT

Khu vực giải đáp thắc mắc về điện thoại, tình cảm, ... cho thành viên.
Nội qui chuyên mục
Khu vực giải đáp thắc mắc về điện thoại, tình cảm, ... cho thành viên.
  1. MGT cũ ngày xưa cũng có top này rồi nay mở lại còn thiếu nên e đi tiên phong lập top này để mọi người có thể giải toả tâm lý và những chuyện khó nói trong cuộc sống như tình cảm , tình yêu ... Bla hoặc cần người tư vấn giải đáp tâm sinh lý ^^ =]]]
    Mong là với kiến thức kha khá của e và các ae khác trong mgt cũng có thể giúp m.n , tương trợ nhau là chính :)
    Do em vừa deactive fb nên thời gian ol nhiều hơn m.n hỏi thoải mái nhé , e sẽ ol nhanh nhất để trả lời , hoặc ae nào biết tư vấn dùm cũng được :))
    Welcome :)) :amap:

2. Topic tư vấn sinh lý thì đúng hơn ;))
    Thiên Thân Thiện :v :-j
    \:D/

3. Lớn tuổi này rồi mà thằng em có 1m liệu có ít quá không nhể :troll:
    Ck của vk Tuyết :-"

4. ae ghi kích thước thằng em của mình ra đây nào :troll:
    chủ top xong phong đi :-j
    Đánh vợ là có tinh thần thể thao, đạp vợ xún ao là tinh thần bơi lội.

5. Quay tay ngày 5-6 lần một ngày có sao không ợ mấy bác,kora
    Đừng Dừng Lại Và Hãy Tiếp Tục Cất Bước

6. Stom Springfield đã viết:Quay tay ngày 5-6 lần một ngày có sao không ợ mấy bác,kora

rất bình thường,5-6 lần 1 ngày phải nói là bác rất trâu đó.nếu bác muốn sớm liệt dương thỳ ngày 6-7 lan nhá.
    [media=youtube]kM8Hbw9PdgY[/media][/quote]

7. Stom Springfield đã viết:Quay tay ngày 5-6 lần một ngày có sao không ợ mấy bác,kora

Mình nghĩ tay phải của bạn Stom khá lực và theo các bác sĩ chứng minh thì 1 tuần 1 lần hoặc 1 tuần 3 lần là tốt nhất, không hại sức khỏe mà còn làm con người bớt stress và tránh tình trạng hiếp dâm đang dâng cao ở Việt Nam.
    Ck của vk Tuyết :-"

8. Dơ . K chơi
    Không Đời Nào Ta Đi Ngược Lại Lời Ta Đã Nói.
    Đó Chính Là Nhẫn Đạo Của Ta

9. KingMGT đã viết:
    Stom Springfield đã viết:Quay tay ngày 5-6 lần một ngày có sao không ợ mấy bác,kora

Mình nghĩ tay phải của bạn Stom khá lực và theo các bác sĩ chứng minh thì 1 tuần 1 lần hoặc 1 tuần 3 lần là tốt nhất, không hại sức khỏe mà còn làm con người bớt stress và tránh tình trạng hiếp dâm đang dâng cao ở Việt Nam.

Trung nhiều KINH nghiệm vãi :-j
    Đánh vợ là có tinh thần thể thao, đạp vợ xún ao là tinh thần bơi lội.

10. 12cm có là nhỏ hem
    nếu nhỏ thì làm sao tăng thêm :troll:

Quay về Giải đáp

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách