Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

Hôm nay, Thứ 4 21/04/21 21:54

News News of Giải đáp

Site map of Giải đáp » Chuyên mục : Giải đáp

Khu vực giải đáp thắc mắc về điện thoại, tình cảm, ... cho thành viên.
Nội quy chuyên mục
Khu vực giải đáp thắc mắc về điện thoại, tình cảm, ... cho thành viên.

Giúp về android galaxy ace 2

Ae nào có bản cập nhật android 4.1.xx chính thức cho samsung galaxy ace 2 không vậy? Bản chính thức cho thị trường Anh hoặc Pháp cũng được, thanks
Read more : Giúp về android galaxy ace 2 | Xem : 1785 | Trả lời : 2

Ae ai rành về convert video cho mình hỏi tí

Vấn đề là mình có 1 video 3gp, mình muốn convert nó sang avi để xem trên đầu DVD nhưng mà không biết khi convert xong thì có xem được không, mong ae giúp dùm. Thanks
Read more : Ae ai rành về convert video cho mình hỏi tí | Xem : 2868 | Trả lời : 4

Ai biết về themes vào giúp với. Ai biết về themes vào giúp với.

Ai biết về cách đổi tên ảnh, nén file, chọn file để làm themes giúp với. Định làm 1 cái mà ko đc, nó kêu ko thể mở chủ đề. Thank
Read more : Ai biết về themes vào giúp với. | Xem : 3464 | Trả lời : 18

[help] Ae Mgt vao giai thich m ty.

Cho m hoi mgt nay la dc tro lai tu khi adm close ah. Hay la do ai vay. Ngay truoc T cung thay adm la King nen hoi.
Read more : [help] Ae Mgt vao giai thich m ty. | Xem : 4735 | Trả lời : 25

Cần pro giúp sửa cái grab Cần pro giúp sửa cái grab

http://kenh14.2pro.pro/phim3x
em muốn xóa quảng cáo của nó ở nhiều chỗ vì nó Code nó không cố định nên không lấy bắt đầu, end được. Ai giúp mình xóa quảng cáo nha
Read more : Cần pro giúp sửa cái grab | Xem : 1647 | Trả lời : 4

[Hỏi] Cách kết nối wifi từ laptop [Hỏi] Cách kết nối wifi từ laptop

Tựa đề hơi khó hiểu. Nhưng đại khái là như này:
Máy laptop mình xài wifi của ktx (do cty NetNam cung cấp), không có password, chỉ cung cấp địa chỉ MAC của laptop và.....kết nối.
Mình nghe nói có cách share wifi từ laptop cho các máy khác. Nhưng không biết trong trường hợp này có đc không. Mình muốn kết nối cái đt S12 của mình với wifi của phòng nhưng không biết ...
Read more : [Hỏi] Cách kết nối wifi từ laptop | Xem : 1892 | Trả lời : 9

[Trợ giúp] Vấn đề liên quan việt hóa file apk android [Trợ giúp] Vấn đề liên quan việt hóa file apk android

Theo như hd của top trước, mình có thử vh 1 file apk (screenshot...). nhưng khi ấn phím 0 và nhập tên app thì nó ra hình này: Hình ảnh
co phải app có bản quyền không? làm sao để khắc phục?

1 điều nữa là: khi làm công việc vh, dịch ở đây là xóa chữ trong file xml đi và thay vào đó là ngôn ngữ dịch hay cách khác?

Ai đã từng có ...
Read more : [Trợ giúp] Vấn đề liên quan việt hóa file apk android | Xem : 2332 | Trả lời : 6

Help! Nhờ ae giúp mod game online Help! Nhờ ae giúp mod game online

Ae nào biết mod game beme xin chỉ mình với, mod hình ảnh trong game như avata z đó. Mình áp dụng mod avatar vào beme nhưng k đc, xin ae chỉ giáo
Read more : Help! Nhờ ae giúp mod game online | Xem : 1591 | Trả lời : 3

Đăng nhập  •  Đăng ký

Thống kê

Tổng số bài viết: 4763 • Tổng số chủ đề: 726 • Tổng số thành viên: 585