Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

XÂY DỰNG MGT PHÁT TRIỂN

Khu vực tổ chức sự kiện có những phần thưởng hấp dẫn cho thành viên do BQT hoặc cá nhân 1 thành viên hoặc nhiều thành viên tổ chức.
Nội qui chuyên mục
Khu vực tổ chức sự kiện có những phần thưởng hấp dẫn cho thành viên do BQT hoặc cá nhân 1 thành viên hoặc nhiều thành viên tổ chức.
  1. đã lâu MGT đã vắng bóng và sự phai mờ là điều chắc chắn. để giúp cho MGT phát triển lại như xưa là trách nhiệm k chỉ của các adm mà còn phần lớn là nhờ vào mọi người. vì MGTlà 1 cộng đồng. để nhiều người biết đến MGTthì điều tối kị là đi spam quảng cáo wap, mà chúng ta phải làm cho người dùng " cần đến MGT" thì ắt họ sẽ gắn bó với MGT. vậy phải làm sao để nhiều người biết? mình xin đưa ra vài í kiến như sau. khi chúng ta làm ra 1 sản phẩm (sp) thì chúng ta nên gắn thương hiệu MGT vào sp đó thay vì gắn tên chúng ta. thứ 2 là mọi thứ trong MGTphải hoàn toàn trong sạch và free( k kick hoạt, không phải like mới tải đc). thứ 3 là các thím phảm cập nhật thông tin trong mọi lĩnh vực 1 cách nhanh nhất có thể, mod các sp game, phần mềm ngay sau khi nó ra mắt nhanh nhất..... đó chỉ là vài í của mình thôi. mong mọi người và mình sẽ chung tay vì một MGTphát triển. thân
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

2. hùi mgt gần die minh có i tưởng làm forum game (nghiện game mà :)) ) nhưng ko dc :( giờ mình chưa có trình độ sau này chắc sẽ làm

3. Đợi đó
    sao này sẽ biết
    Không Đời Nào Ta Đi Ngược Lại Lời Ta Đã Nói.
    Đó Chính Là Nhẫn Đạo Của Ta

4. Để tên cũng được thôi chẳn hạn như là: Làm Người Yêu Tớ Nhé - MGT + Logo,kora
    Đừng Dừng Lại Và Hãy Tiếp Tục Cất Bước

5. Se gop 1 phan suc.

6. cống hiến hết mình =]]~ rất tiếc mình không có gì để cống hiến >.< troll

7. Dừng hết khả năng có thể vực dây ngôi nhà xưa....

Quay về Sự kiện MGT

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách