Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

[Thảo luận] Vấn đề phát triển MGT

Khu vực BQT thông báo đến thành viên diễn đàn về các hoạt động, cấm tài khoản, sự kiện, ...
Nội qui chuyên mục
Khu vực BQT thông báo đến thành viên diễn đàn về các hoạt động, cấm tài khoản, sự kiện, ...
  1. War thế nào đc? Mấy wap khác kị leech mà ko ghi nguồn lắm. Mình cứ chêm nguồn đầy đủ vào

2. tđ biết sn gớm nhể :v

3. Sn là gì đh =))
    ..............................

4. Phát triển OIS hay IOS nhể :-? Nói chung ae tối nào cũng ra chatbox chém là wap lên ngay
    [media=youtube]kM8Hbw9PdgY[/media][/quote]

5. Thật ra thì mình cũng là member cũ của 4rum này, nhớ lúc trước anh em hăng hái vô cùng, nhưng giờ thì không như trước nữa. Theo mình thì cần quảng cáo wap của mình nhiều hơn, SEO google phải tốt thì wap mới đông member!
    ¤Ksoftware MW¤

6. Nồi gì thế này. Thằng chủ top là thằng nào thế? Mình quen k nhỉ? Mà có đưa nào quen mình không nhỉ? Mà quen mình mình có quen nó không nhỉ? Topic đang nói về cái gì ý nhỉ? Mà phát triển thì cần gì nhỉ? Nhỉ? Nhỉ?

7. kid đã viết:Nồi gì thế này. Thằng chủ top là thằng nào thế? Mình quen k nhỉ? Mà có đưa nào quen mình không nhỉ? Mà quen mình mình có quen nó không nhỉ? Topic đang nói về cái gì ý nhỉ? Mà phát triển thì cần gì nhỉ? Nhỉ? Nhỉ?

cái này khó.
    Nản Vãi C.C

8. Thằng kid này chắc đập nó 1 trận tội ghi nhãm quá :T

9. :T :ban:

10. Em chỉ góp ý ntn:
    1 Việt hóa rom android
    2 Việt hóa game android
    3 Cheat/hack game android
    4 Video/phim( anime cho máu, mấy phim chiếu rạp nữa )
    5 Truyện dài
    6 Ảnh hài
    7 Thủ thuật các loại
    8 thay đổi giao diện wa
    Còn có thể tạo truyện wattpad, vv s40 với s60 phế rồi

Quay về Thông báo

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách