Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

[Thảo luận] Vấn đề phát triển MGT

Khu vực BQT thông báo đến thành viên diễn đàn về các hoạt động, cấm tài khoản, sự kiện, ...
Nội qui chuyên mục
Khu vực BQT thông báo đến thành viên diễn đàn về các hoạt động, cấm tài khoản, sự kiện, ...
  1. Khi nhắc đến vấn đề này em cá chắc có bác nghĩ: lại trẻ trâu rồi; thằng này rảnh vờ lờ; đờ mờ có thế nói mãi; ai chả biết, để từ từ; mày làm m* đê, to mồm; AHBP à ngồi mà chỉ đạo; v...v..... =)) đây là topic đầu tiên em lập ra thảo luận với tư cách là 1 cựu member MGT và xin lưu ý ở đây ae thảo luận 1 cách nghiêm túc. Thú thực với các ace từ khi vào MGT em chưa đóng góp đc gì nhiều. Ngoài chém gió, kết bạn, to mồm, lâu lâu mới thấy có 1,2 lần leech game chia sẻ kinh nghiệm(nói vậy cho oai chứ có nhiêu kinh nghiệm =)) cùng lắm bơi vào phán lung tung). Vì vậy từ bây giờ em muốn làm việc gì đó ít nhất là giúp wap đi lên. Còn về vấn đề phát triển wap thực sự theo em thấy là khó, bây giờ java gần như là phế rồi :( ACE nào thực sự tâm huyết với wap thì có thể vào đây góp ý. Chứ 1 mình em thì không thể rồi :))
    Chốt lại vấn đề là bây giờ mọi người cùng nhau chung tay phát triển, đi lên hoặc rớt xuống. Từ khi MGT đóng cửa ae đã rất cố gắng ngày nào cũng trông mong mà giờ sao nhạt vậy. Đồng ý là qua kì thi vừa rồi em cũng biết là wap có ae đi thi :)) nhưng giờ đã qua rồi và em thấy đây là lúc phát triển wap hợp lí nhất. Riêng em năm nay cũng lên lớp 9 rồi, biết nghĩ hơn và cũng chững chạc hơn so với 2 năm trước :D vì có kì thi lớp 10 nên cũng k dám lơ là nhưng em sẽ cố gắng để cùng m.ng phát triển wap. Những vấn đề em thấ
    ..............................

2. Những vấn đề em thấy cần thiết như này:
    1.Làm rõ hướng phát triển của wap: cho mobi(s40, s60 hay androi) hoặc pc (Ý kiến của em thấy nên giữ nguyên hướng phát triển mobi)
    2.Nên thêm các top học tập và mod góc học tập cho ae wap( cơ hội ae giao lưu học hỏi kiến thức nhiều hơn)
    3.Top covert video của a lemon có thể kiếm 1 bộ phim hay covert cho ae xem mỗi tuần( có chủ đề chém gió mới luôn =)) gắn thêm tên wap vào phim quảng cáo luôn ). Em chỉ nghĩ tạm đc đến đây thôi.
    Kết: thay vì ngồi than vãn sao ae k bắt tay vào thực hiện nhỉ, chẳng phải sẽ vui hơn ngồi 1 chỗ ca thán sao :)) nhớ cảm giác mỗi lần ol wap ae chat f5 mỏi tay k kịp :| Trên đây là ý kiến của riêng em, m.ng bảo trẻ trâu cũng đc AHBP cũng đc nhưng xin hãy đọc hết và cùng góp ý với ae.
    P/s: vì em dùng mobile mạng lag nên có thể k ol đc nhưng đêm nhất định sẽ ol. Ae cứ cmt ý kiến của mình. Thân

3. Nói về mảng game thì mình muốn có những sp vh, resize nhưng không có thiết bị, chắc chỉ có thể convert phim, lâu lâu leech bài hoặc 1 số thủ thuật về PC thôi :)

4. Đờ mờ thằng này rảnh vờ lờ, có thế nói mãi :v
    s40 phế rồi, s60 ngưng sx rồi. Còn android và win phone thôi

5. Item đang xài máy gì mà kì vậy?

6. mí thứ nj e chịu chắc kiếm game vs truyện đọc thì dk.hỳ.e mê mấy khoản nj lắm
    lyli

7. Laptop mình thì đủ mạnh để convert phim này kia rồi, có thể vọc apk cho Android luôn nhưng lúc tải lên mới vất vả vì mạng nhà mình quá chậm chạp :))
    Ck của vk Tuyết :-"

8. Về vh hay crack em có thể học giúp ae 1 tay. Covert up video tuần 1 cái chẳng khó lắm( tùy vào ông anh chiếm máy hay k và mạng ra sao thôi) Về khoản truyện thì c lyli thím thím tôm lo( thấy thím ý có vẻ chuyên môn =)) ). Chỉ còn cái khoản góc học tập :v

9. _MeobumMGT_ đã viết:Về vh hay crack em có thể học giúp ae 1 tay. Covert up video tuần 1 cái chẳng khó lắm( tùy vào ông anh chiếm máy hay k và mạng ra sao thôi) Về khoản truyện thì c lyli thím thím tôm lo( thấy thím ý có vẻ chuyên môn =)) ). Chỉ còn cái khoản góc học tập :v

Có nhiều ông cũng biết góc học tập mà giấu nghề đó, từ mai sẽ cố gắng 1 tuần 1 sản phẩm việt hoá mang thương hiệu mgt, việt hoá chuẩn đến tuần ngôn ngữ Việt Nam luôn :))
    Ck của vk Tuyết :-"

10. Cái khó nhất là pr hình ảnh wap này. Ăn thua ở cái này. Tránh gây war với wap khác nữa

Quay về Thông báo

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách