Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

[Tin buồn] Về anh em nhóm việt hoá ngày trước!

Khu vực BQT thông báo đến thành viên diễn đàn về các hoạt động, cấm tài khoản, sự kiện, ...
Nội qui chuyên mục
Khu vực BQT thông báo đến thành viên diễn đàn về các hoạt động, cấm tài khoản, sự kiện, ...
  1. MemPro đã viết:Chém gió củng vui chứ bộ. Củng có share code lung tung rứa.

Lúc trước khi daivietpda còn ở PHPBB3 là bạn có online wap/web chưa :-/. Lúc đó daivietpda mới thật sự là chia sẻ kinh nghiệm về wap/web. Hình ảnh

2. thứ 1: android không thể vh ngay trên máy. và cần pc. mà ae k thể luúc nào cũng cắm đầu vào pc. thứ 2 do ae onl chủ iíu bằng đt mà android rất nặng, up lâu. nói chung k thể pc suốt ngày. thứ 2 như bác king nói, do mgt close quá lâu, ae cũng phải tìm nhà( tui chọn m4v) nên khi mgt open trở lại thì k thể ở cả 2 nhà đc, như vậy thì cái gì cũng phải từ từ. mgt vưừa open nên ít mem thôi
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

3. A học đến năm 2 cao đẳng rồi còn chưa dc mua máy tính đây này, vì đam mê ngày đó đt a đã tàn phế, dùng xạc đa năng và 2 pin đi kèm, sung sướng gì đâu, k do e thì a đã k nản lòng thế này :megusta:
    Continent of the Night

4. MemPro đã viết:
    H.Thuong đã viết:
    MemPro đã viết:Em không thích chơi game lắm. Em thích wap,web. Em hay sống bến dvpd

Hỏi thật bạn bên đó có gì vui không? Chứ từ khi daivietpda chuyển qua VBB tới giờ mình toàn thấy đi ngược hướng với wap web toàn chém gió thôi.

Chém gió củng vui chứ bộ. Củng có share code lung tung rứa.

nếu 1 4rum chỉ chém gió thì k thể tồn tại

5. T-Garfield đã viết:A học đến năm 2 cao đẳng rồi còn chưa dc mua máy tính đây này, vì đam mê ngày đó đt a đã tàn phế, dùng xạc đa năng và 2 pin đi kèm, sung sướng gì đâu, k do e thì a đã k nản lòng thế này :megusta:

chưa mua là ngon rồi. tui mua con celeron về chạy như ruùa bò. nản
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

6. H.Thuong đã viết:
    MemPro đã viết:Chém gió củng vui chứ bộ. Củng có share code lung tung rứa.

Lúc trước khi daivietpda còn ở PHPBB3 là bạn có online wap/web chưa :-/. Lúc đó daivietpda mới thật sự là chia sẻ kinh nghiệm về wap/web. Hình ảnh

Có chứ. Em ở dvpd khoảng 2năm rồi.

7. MemPro đã viết:
    H.Thuong đã viết:
    MemPro đã viết:Chém gió củng vui chứ bộ. Củng có share code lung tung rứa.

Có chứ. Em ở dvpd khoảng 2năm rồi.

tên cũ ở mgt?
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

8. Mà làm j có nhà riêng j đâu

9. Làm Người Yêu Tớ Nhé đã viết:tên cũ ở mgt?

teenpro_97
    Bửa đó chưa biết post bài gì hết. Chỷ biết xem cái hay thôi

10. Mình đang cố thử tìm cách code công cụ hỗ trợ compile và decompile online.

Quay về Thông báo

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách