Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

[Tin buồn] Về anh em nhóm việt hoá ngày trước!

Khu vực BQT thông báo đến thành viên diễn đàn về các hoạt động, cấm tài khoản, sự kiện, ...
Nội qui chuyên mục
Khu vực BQT thông báo đến thành viên diễn đàn về các hoạt động, cấm tài khoản, sự kiện, ...
  1. Mình với H.Thuong thăm dò mấy hôm nay mình nhận thấy anh em nhóm việt hoá của MGT ngày trước giờ ai cũng có nhà riêng, có trang riêng hết rồi, kể cả anh T-Garfield giờ cũng đam mê game rồi không còn chăm chỉ yêu thích việt hoá như xưa nữa :(. Có lẽ mình phải tự quật MGT dậy thôi, cảm ơn anh em đã ủng hộ MGT trong thời gian qua. Hình ảnh

Mình và H.Thuong đang rất đau đầu, đang tìm cách để chọn ra con đường đi sáng cho MGT không bị tụt bước nữa. Ở đây có lẽ anh em cũng đa phần dùng Android rồi, không còn ai hứng với java nữa Hình ảnh
    Ck của vk Tuyết :-"

2. hehe. Em xài s60v2

3. MemPro đã viết:hehe. Em xài s60v2

Em xài máy gì? Anh lúc trước mới xài đt xài Nokia 3230 S60v2 nè, công nhận là game chơi cũng đã thật có điều RAM hơi ít hehe Hình ảnh

4. Do kinh phí eo hẹp
    em k sắm androi nổi :))
    Không Đời Nào Ta Đi Ngược Lại Lời Ta Đã Nói.
    Đó Chính Là Nhẫn Đạo Của Ta

5. Em không thích chơi game lắm. Em thích wap,web. Em hay sống bến dvpd

6. MemPro đã viết:Em không thích chơi game lắm. Em thích wap,web. Em hay sống bến dvpd

Hỏi thật bạn bên đó có gì vui không? Chứ từ khi daivietpda chuyển qua VBB tới giờ mình toàn thấy đi ngược hướng với wap web toàn chém gió thôi.

7. Có lẽ sẽ k còn team vh nữa, nhưng crack, hack vẫn có :)

8. Không dc khích tướng nhá, ai bảo ta bỏ hả, mở lại Java Processing Team mau lên :megusta:
    Continent of the Night

9. T-Garfield đã viết:Không dc khích tướng nhá, ai bảo ta bỏ hả, mở lại Java Processing Team mau lên :megusta:

Có không ta :T, thấy anh ngày nào cũng game :T

10. H.Thuong đã viết:
    MemPro đã viết:Em không thích chơi game lắm. Em thích wap,web. Em hay sống bến dvpd

Hỏi thật bạn bên đó có gì vui không? Chứ từ khi daivietpda chuyển qua VBB tới giờ mình toàn thấy đi ngược hướng với wap web toàn chém gió thôi.

Chém gió củng vui chứ bộ. Củng có share code lung tung rứa.

Quay về Thông báo

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách