Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

[Help]Cách Khôi Phục Lại Card Driver trên Win 7

Khu vực chia sẻ kinh nghiệm, thủ thuật cài hệ điều hành, ghost win, sửa lỗi, ... cho PC.
Nội qui chuyên mục
Khu vực chia sẻ kinh nghiệm, thủ thuật cài hệ điều hành, ghost win, sửa lỗi, ... cho PC.
  1. Tình hình là mình vừa làm mất cái Card Driver trên Win 7 ai biết cách khôi phục lại Card Driver chỉ mình với hiện giờ không vô mạng được nên không biết làm thế nào,kora =(((
    Đừng Dừng Lại Và Hãy Tiếp Tục Cất Bước

2. Sặc, mất driver card của hãng nào? (Nvidia, AMD, Intel ...), nói rõ để mình biết rồi chỉ bạn nào :D.
    Còn không rành nữa thì lên mạng tìm Easy Driver cho win 7 (32 hoặc 64 bit) tùy win 7 bạn sử dụng, về mở lên chạy làm theo hướng dẫn là ok ngay :D.
    Chúc bạn thành công!!!!
    Ck của vk Tuyết :-"

3. KingMGT đã viết:Sặc, mất driver card của hãng nào? (Nvidia, AMD, Intel ...), nói rõ để mình biết rồi chỉ bạn nào :D.
    Còn không rành nữa thì lên mạng tìm Easy Driver cho win 7 (32 hoặc 64 bit) tùy win 7 bạn sử dụng, về mở lên chạy làm theo hướng dẫn là ok ngay :D.
    Chúc bạn thành công!!!!

115 xem nhưng chỉ có 1 comment chả được gì. Nhưng thôi mình dùng chức năng System Restore để khôi phục lại hệ thống rồi, hên vl,kora
    Đừng Dừng Lại Và Hãy Tiếp Tục Cất Bước

4. Thì hỏi để biết mà giúp, không nói rõ card hãng nào thì biết driver đâu mà tìm @@. Khôi phục lại cũng không phải là cách để con người ta có thêm kiến thức.
    Ck của vk Tuyết :-"

Quay về Thủ thuật PC

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách