Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

[HỎI-ĐÁP] CÁC VẤN ĐỀ LIÊN QUAN ĐẾN ANDROID

Nơi chia sẻ kinh nghiệm thủ thuật dùng Android. Gồm nâng cấp ROM, chia sẻ ROM tự mod, root, tuỳ biến, ... để máy chạy tối ưu nhất.
Điều hành viên: Android Team
Nội qui chuyên mục
Nơi chia sẻ kinh nghiệm thủ thuật dùng Android. Gồm nâng cấp ROM, chia sẻ ROM tự mod, root, tuỳ biến, ... để máy chạy tối ưu nhất.
  1. android đang là 1 HDH rất phát triển, để ace mới làm quen với hdh này khỏi bở ngỡ và có nhiều thắc mắc, tớ lập top này nhằm hỗ trợ, giải đáp và cùng ace cùng nhau giải quyết vấn đề.
    p/s: cấm mọi hình thức spam, ace ai biết thì cùng nhau hổ trợ trong khả năng có thể. (spam đạp dập mặt :T )

2. Cho em hỏi Android là cái gì , có ăn đc không ạ , từ trước đến giờ xài 1280 nên không rõ :D

3. VietAnh đã viết:Cho em hỏi Android là cái gì , có ăn đc không ạ , từ trước đến giờ xài 1280 nên không rõ :D

thấy cmt là biết kô tốt đẹp gì rồi, :T

4. VietAnh đã viết:Cho em hỏi Android là cái gì , có ăn đc không ạ , từ trước đến giờ xài 1280 nên không rõ :D

Android là một hệ điều hành được phát triển bởi Google, và hiện tại là hệ điều hành chiếm thị phần thiết bị sử dụng lớn nhất thế giới. Có thể xoay nhuyển bỏ zô bụng VietAnh ăn được và ... :admin:
    Ck của vk Tuyết :-"

5. E biết rầu , đang troll a hảo tí :)
    A Key có thể cho em biết Android cho được vào bụng thì có tiêu hoá được không :">

6. VietAnh đã viết:E biết rầu , đang troll a hảo tí :)
    A Key có thể cho em biết Android cho được vào bụng thì có tiêu hoá được không :">

key đã viết:p/s: cấm mọi hình thức spam, ace ai biết thì cùng nhau hổ trợ trong khả năng có thể. (spam đạp dập mặt :T )

Quay về Thủ thuật sử dụng Android

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách