Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

[LNYTN] Cần AE tư vấn chuyện tình cảm

Khu vực tư vấn thông tin về điện thoại, tình cảm, ... cho thành viên.
Nội qui chuyên mục
Khu vực tư vấn thông tin về điện thoại, tình cảm, ... cho thành viên.
  1. tui LNYTN đây, tại có ng quen của tui cũng ở mgt nên dùng nick kia sợ bị lộ he he :motminh: chuyện là ntn, sau hơn 2tuần chiến tranh lạnh thì tui và em í cũng đã hết giận nhau, lại như trc kia, tui chém em í sắp đổ rồi :san:, hăng quá tui xin giáo viên chuyển wa chỗ em í ngồi luôn cho dễ hành động nhưng mà đúng như ngta nói "XA NHAU THÌ THẤY NHỚ NHIỀU
    Ở GẦN LẠI THẤY NHIỀU ĐIỀU KHÓ COI" nói chung em í k phải đứa ăn chơi quậy quá, nhưng lại ham vui, vui theo kiểu lạ lắm, hôm bưữa mấy đứa con trai lớp tui đi đá banh, em í xin đi theo đá cho vui, thôi thì kệ cmn đi thì đi. ra có đá đấm gì đâu, em í kêu ở nhà chán quá, đi chovui thôi, rùi bọn tui vào nhà thằng bạn nhậu tí ( nó đc giải ba bắn súng của huyện nê khao ) nên kêu em í về, fắc thật, lại xin đi theo, cgái gì mà bia cứ chơi mấy lon mà mặt tỉnh weo. nhưng mà tui thấy vui hì hì ^^.
    rồi đến cách ăn mặc thì em í như con người khác xa với sự tưởg tượng của tui, tui chỉ nói lúc đi học thôi, mặc quần đáy ngắn (°_°), kím đâu cái áo đồng phục mỏng teo ( áo may ở ngoài ), lại còn bó nữa chớ, cúc áo có 6 cái thì lúc nào cũng chỉ đóng đc 5 cái, tui nhìn mà ức chế k chịu đc, may mà lúc trc ngồi bên em í,là đứa cgái, nếu ctrai thì .... đã thế chơi nội thất đủ màu mới chịu, lắm lúc tui nghĩ mình có sai lầm đi quen em í k nữa, ngồi bên em í đc vài ngày thôi mà cái máu dê trong ng tui đã dâng cao quá, tui cảm nhận như vậy thì CHẮC CHẮN những thằng ctrai khác nhìn vào em í cũng thế thui, tui tự nhiên thấy lo, lo sợ em í bị làm sao... :khocnhe: từ khi ngồi cạnh em í, vui cũng nhiều, đau cũng k ít, và tui thấy tui đang đi xuống mng ợ, học hành cũng vậy, tui k hiểu sao nữa, ngồi học thì liếc mỏi cả mắt, ( nhưng đã thiệt ) nhất là ~ ngày mặc áo dài thì xong cmnr, cố tình làm rớt bút vài chục lần :tungtang: tui thấy tui đang biến thái quá mng ợ. k pít mấy thánh Mgt mà ngồi cạnh em í thì có như thế k? hay lã mỗi tui bị nhỉ? nói chung tui vẫn mê em í, ngày xưa em í đẹp nhưng chưa biết ăn diện, nhưng say 3năm theo đuổi bông dưng tui lại suy nghĩ về tương lai nếu tui có ng vợ như em í ( khổ , còn nhìu chiện để nói nhưng thui,...

2. Bản chất tự nhiên của 1 thằng con trai bác ợ :">.
    Cơ mà nếu thấy hợp thì tiếng tới không thì thôi, giang hồ có câu "Miễn cưỡng không hạnh phúc".

3. H.Thuong đã viết:Bản chất tự nhiên của 1 thằng con trai bác ợ :">.
    Cơ mà nếu thấy hợp thì tiếng tới không thì thôi, giang hồ có câu "Miễn cưỡng không hạnh phúc".

lúc trc thì tui thấy iu em í, iu cái con người cơ. giơ tui thấy tui đam mê nhan sắc em í hơn.
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

4. Khéo nó đang thử thím á :T
    ..............................

5. Yêu thì yêu thui thím à...với lại "thương nhau để sống mà"
    ^ Thằng này thông tao
    II
    => Tao bị thông
    II
    v Tao thông thằng này

6. _MeobumMGT_ đã viết:Khéo nó đang thử thím á :T

thử gì cơ?
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

7. T/y hs tui thấy k bao giờ bền. :amap:
    Không Đời Nào Ta Đi Ngược Lại Lời Ta Đã Nói.
    Đó Chính Là Nhẫn Đạo Của Ta

8. Tự sướng tự viết tự tks
    Đng vào tao ch có die/

9. Hungvung03 đã viết:Tự sướng tự viết tự tks

Làm Người Yêu Tớ Nhé đã viết:tui LNYTN đây, tại có ng quen của tui cũng ở mgt nên dùng nick kia sợ bị lộ he he
    like để xác nhận
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

10. Thế thì lập nick mới chi cho khổ. Cậu cứ tiến tới đi. Tình đầu là tình "gian" dở. Chấm mút đc bao nhiêu thì chấm mút. Khi nào dang dở thì thôi ko tiến nữa :troll: lấy về bỏ vào tủ búp bê là hợp lý nhất

Quay về Tư vấn

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách