Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

Cần anh em MGT giúp về đăng kí "chính chủ" SIM Tomato

Khu vực tư vấn thông tin về điện thoại, tình cảm, ... cho thành viên.
Nội qui chuyên mục
Khu vực tư vấn thông tin về điện thoại, tình cảm, ... cho thành viên.
  1. Tình hình là mình được con người yêu làm cho cái SIM số đẹp. Giờ mình muốn đi đăng kí SIM chính chủ. Hỏi bọn tổng đài Viettel thì nó bảo SIM tomato phải dùng 6 tháng mới đăng kí chính chủ được. Anh em có thủ thuật gì mà có thể đăng kí nhanh được không?

2. s2.ayenl đã viết:Tình hình là mình được con người yêu làm cho cái SIM số đẹp. Giờ mình muốn đi đăng kí SIM chính chủ. Hỏi bọn tổng đài Viettel thì nó bảo SIM tomato phải dùng 6 tháng mới đăng kí chính chủ được. Anh em có thủ thuật gì mà có thể đăng kí nhanh được không?

Mới ra vụ này nữa à, lúc trước trường tặng mình 1 cái đt viettel với 1 sim tomato viettel, nó bắt mình phải đăng kí "chính chủ" mới cho sử dụng, sao giờ lại ra vụ này nữa :T
    Ck của vk Tuyết :-"

3. Ko phai. Dang ki sim chinh chu cho chac. Sim so dep ma.hehe. duoi 1102 day.

4. Đăng ký sim sinh viên đi
    I Love Japan

5. Ko co ai la sinh vien het

6. Vậy đưa sim đây làm chủ dùm cho :troll: sẵn tiện đưa sdt con ghệ luôn đi :yaoming:
    I Love Japan

7. TânMGT đã viết:Vậy đưa sim đây làm chủ dùm cho :troll: sẵn tiện đưa sdt con ghệ luôn đi :yaoming:

Khôn thê.bao gio ms chêt.hehe

8. Ra trung tâm vitteo mà hỏi.
    Nản Vãi C.C

9. ra trung tâm giao dịch báo làm lại sim, nhớ ghi lại các cuộc gọi gần nhất, giữ sim để lấy số seri, đăng kí bình thường thôi 25k.

10. key đã viết:ra trung tâm giao dịch báo làm lại sim, nhớ ghi lại các cuộc gọi gần nhất, giữ sim để lấy số seri, đăng kí bình thường thôi 25k.

Sim con ng.iu e nó cho. Ko fai la sim chinh chu.lam lai sao dc. Mà sim ms kick hoat.e kiem tra tai khian thi sim dc kick hoat cack day 2nam roi. Haivl.com

Quay về Tư vấn

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách