Chọn để thay đổi hình nền của diễn đàn

[Khảo sát] Mem MGT nhiều người dùng IOS không.

Khu vực chia sẻ ứng dụng cho IOS, gồm Iphone và Ipad định dạng ipa.
Nội qui chuyên mục
Khu vực chia sẻ ứng dụng cho IOS, gồm Iphone và Ipad định dạng ipa.
  1. VietAnh đã viết:iPhone 4S đây , cơ mà lỡ tay up iOS 6.1.3 không jailbreak đc nên k cài đc apps ngoài =]]]

thế ko hạ xuống đc à :3

2. Bí Ẩn đã viết:Vặt hểt lôg chim ta mag cầu hôn android, wp vẫn ít game, ứng dụng lắm, nếu đổi hãy chờ 2, 3 năm nữa :)) ôg key dùng s3 nữ tính mà ngèo gì :3

Này thì nữ tính này, fập fập :">

3. VietAnh đã viết:iPhone 4S đây , cơ mà lỡ tay up iOS 6.1.3 không jailbreak đc nên k cài đc apps ngoài =]]]

Thích cái chụp hình của Iphone 4 trở lên, nhìn sắc nét vãi thật :D. Mua nhiêu zậy chú Việt Anh?
    Ck của vk Tuyết :-"

4. Xài con s40 là đã thấy vêry gút lắm rồy,tiền đâu mà xài ai phôn :-"
    [media=youtube]kM8Hbw9PdgY[/media][/quote]

5. Của ta sắc lét quá lên núc lào tự xướng ta đều phải dùng can trước, cam sau tự xướng thấy tàn phai nhan sắc quá. Ios thì đc cái chộp hềnh nó "nịnh mắt" ta cũng thích
    P/s: đừng nhầm tưởng s3 có chế độ best photo mà thích nhá. "Mẫu" mà xí thì nó có nước loạn cào cào luôn ấy vì xí đều nên ẻm nó kô biết chọn tấm nào cả :bebung:

6. key đã viết:
    Bí Ẩn đã viết:Vặt hểt lôg chim ta mag cầu hôn android, wp vẫn ít game, ứng dụng lắm, nếu đổi hãy chờ 2, 3 năm nữa :)) ôg key dùng s3 nữ tính mà ngèo gì :3

Này thì nữ tính này, fập fập :">

á chết :-j

7. key đã viết:Của ta sắc lét quá lên núc lào tự xướng ta đều phải dùng can trước, cam sau tự xướng thấy tàn phai nhan sắc quá. Ios thì đc cái chộp hềnh nó "nịnh mắt" ta cũng thích
    P/s: đừng nhầm tưởng s3 có chế độ best photo mà thích nhá. "Mẫu" mà xí thì nó có nước loạn cào cào luôn ấy vì xí đều nên ẻm nó kô biết chọn tấm nào cả :bebung:

8. KingMGT đã viết:
    VietAnh đã viết:iPhone 4S đây , cơ mà lỡ tay up iOS 6.1.3 không jailbreak đc nên k cài đc apps ngoài =]]]

Thích cái chụp hình của Iphone 4 trở lên, nhìn sắc nét vãi thật :D. Mua nhiêu zậy chú Việt Anh?

Chụp Nhanh thôi a không gọi là net lắm Đc =]]]]

9. Làm Người Yêu Tớ Nhé vụ gái gú thế nào rùi mà dạo này hăng thế :))

10. trungbaby9x đã viết:Làm Người Yêu Tớ Nhé vụ gái gú thế nào rùi mà dạo này hăng thế :))

hì, cũng đổ rồi, em í xài android nên đang vọc android tí, vh hộ em í ít ưd.
    VÌ 1 MGT PHÁT TRIỂN

Quay về Ứng dụng IOS

Thành viên trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách